มีปัญหา ข้อมูลย้อนหลังของหุ้นบางตัว มาไม่หมดตั้งแต่เปิดตลาด

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room มีปัญหา ข้อมูลย้อนหลังของหุ้นบางตัว มาไม่หมดตั้งแต่เปิดตลาด

Viewing 0 reply threads
  • Author
      Satid Trepiyarad
      Participant

สวัสดี Admin และเพื่อนสมาชิก

มีใครมีปัญหาเหมือนผมบ้างครับ ผมเปิดใช้ AmiBroker มาสักประมาณ 2 อาทิตย์ได้แล้ว มาเจอะปัญหา ข้อมูลย้อนหลังของหุ้นบางตัว มาไม่หมดตั้งแต่เปิดตลาด แต่บางตัวก็ไม่มีปัญหา ผมก็ Download มาทุกวัน อย่างวันนี้ผมก็ Download มาก็เปิด SET Index กับ AMATA ใน TF Month พบว่ากราฟ AMATA ใน TF Month ข้อมูลกราฟเริ่มต้นแรกๆ มีไม่ครบ ซึ่งผมเปรียบเทียบกับSET Index ซึ่งมาครบ ไม่มีปัญหาอย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โกธิต ตรัง

Viewing 0 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.