รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ สัญลักษณ์ s50.1 ใน ข้อมูล Tfex ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ สัญลักษณ์ s50.1 ใน ข้อมูล Tfex ครับ

Viewing 2 reply threads
  • Author
      antcatdog
      Participant

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ สัญลักษณ์ s50.1 ใน ข้อมูล Tfex หน่อยครับ ว่าเป็นข้อมูล ของอะไร

ผมลองสังเกตดูมันต่างจาก ดัชนี set50 ครับ และก็ต่างจาก s50 ซีรี่ต่าง ๆ นิด ๆ หน่อยครับ เลยสงสัย

ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

เป็นกราฟแบบต่อเนื่อง ที่เอาราคาจากซีรี่ย์ที่มีสถานะคงค้างสูงสุดขณะนั้นมาครับ เช่น ตอนนี้ S50.1 จะใช้ราคาเดียวกับ S50H19 ครับ

antcatdog
      Participant

ขอบคุณมากครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.