วันนี้ Downloader ของผม No Internet Connect

Viewing 7 reply threads
  • Author
      teerawatyai
      Participant

ขึ้น No Internet Connection

แต่คอมพ์ของผมเล่นเน็ตได้ปกติครับ

รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ หรือเป็นที่เครื่องผม

cokerx13
      Participant

เป็นเหมือนกันครับ รอทีมงานมาชี้แจงอยู่ครับ

Wit@Art
      Participant

เป็นเหมือนกันครับ เพิ่งเป็นวันนี้

Wit@Art
      Participant

โหลดข้อมูลได้แล้วครับ ขอบคุณทีมงาน

dreamscat
      Keymaster

เมื่อวาน server ฐานข้อมูลของชมรมใช้งานไม่ได้ชั่วคราวครับ ทำให้โปรแกรมแสดง error เหมือนต่อ internet ไม่ได้ครับ แต่ขณะนี้ใช้งานได้ปกติแล้วนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

srry

• This reply was modified 4 years, 1 month ago by dreamscat.
      piyabee
      Participant

วันที่ 21 กพ 63 ข้อมูล set load ไม่ได้อ่ะคับ

nonova
      Participant

รบกวนเช็คข้อมูล ยาง tocom วันที่ 14/2/2020 ด้วยครับ น่าจะผิดอยู่ครับ

dreamscat
        Keymaster

ขอแจ้งทีมข้อมูลให้ต่อไปนะครับท่าน ขอบพระคุณครับ

nonova
      Participant

ไม่ทราบว่า เป็นอย่างไรบ้างครับ ผมจะได้โหลดใหม่อีกครั้งครับ

dreamscat
        Keymaster

ข้อมูลปกติแล้วนะครับ สามารถดาวน์โหลดใหม่ได้เลยครับ
        tocom14

Viewing 7 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.