สอบถามการรับเป็นสมาชิกครับเนื่องจากโอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 15 สค 60

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room สอบถามการรับเป็นสมาชิกครับเนื่องจากโอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 15 สค 60

Viewing 2 reply threads
  • Author
      WINWIN
      Participant

คือผมโอนเงินสมัครสมาชิก แล้วตั้งแต่วันที่ 15 สค 60 และได้ส่งหลักฐานเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่สามารถเป็นสมาชิกสนับสนุนได้ครับ วันนี้ก็ครบ 1 อาทิตย์แล้วครับ ไม่ทราบว่าเกิดปัญหาอะไรขึ้นหรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

แจ้งทีมงานให้แล้วนะครับ (น่าจะเรียบร้อยแล้วครับ)

WINWIN
      Participant

ขอบคุณครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.