สอบถาม symbol ใน TFEX ลงท้ายด้วย .1

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด สอบถาม symbol ใน TFEX ลงท้ายด้วย .1

Viewing 2 reply threads
  • Author
      JWD
      Participant

อยากสอบถามเรื่อง symbol ในหมวด TFEX ที่ลงท้ายด้วย .1

เข้าใจว่าเอา สัญญา มาต่อกัน อยากทราบเกณฑ์การเปลี่ยนสัญญาจากตัวก่อนหน้าไปตัวถัดไปครับ

เมื่อไหร่ถึงจะเลือกใช้ data ของตัวใหม่มาแทนครับ

dreamscat
      Keymaster

ใช้สัญญาเดือนที่มี Open Interest สูงสุดเป็นตัวแทนใน .1 ครับ

JWD
      Participant

เข้าใจแล้วครับผม ขอบคุณมากนะครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.