หา Link สมัครไม่เจอ

Viewing 4 reply threads
  • Author
      Lingsiae
      Participant

Link สมัครเข้าจากที่ไหนครับ

morphenus
      Participant

หาไม่เจอเหมือนกันครับ

Lingsiae
      Participant

ถ้าหาเจอรบกวนชี้แนะด้วยนะครับ

Tay.Klaiseengern
      Participant

“สมาชิกสนับสนุน: ทาง Link นี้ (ต้อง log in ก่อน และ ต้องเป็นสมาชิกสนับสนุนก่อนวันที่ 10 มี.ค. 2565)”

เห็นแต่ข้อความนี้แต่ไม่มีhyperlinkบนlink ฝากupdateด้วยนะครับ

morphenus
        Participant

[quote quote=46337]ถ้าหาเจอรบกวนชี้แนะด้วยนะครับ

[/quote]

เห็นแบบนี้เช่นกันครับ

morphenus
        Participant

[quote quote=46338]“สมาชิกสนับสนุน: ทาง Link นี้ (ต้อง log in ก่อน และ ต้องเป็นสมาชิกสนับสนุนก่อนวันที่ 10 มี.ค. 2565)”

เห็นแต่ข้อความนี้แต่ไม่มีhyperlinkบนlink ฝากupdateด้วยนะครับ

[/quote]

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยครับท่าน ลิ้งค์รับสมัครจะแสดงในวันที่ 16 มีนาคมนี้ครับท่าน (ขณะนี้ยังไม่สามารถระบุช่วงเวลาได้ครับ) ขอบพระคุณครับ

Viewing 4 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.