แจ้งหุ้นเปลี่ยนชื่อ MTLS เป็น MTC

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room แจ้งหุ้นเปลี่ยนชื่อ MTLS เป็น MTC

Viewing 3 reply threads
  • Author
      :)
      Participant

แจ้งมีหุ้นเปลี่ยนชื่อครับ MTLS เป็น MTC รบกวนอัพเดตด้วยครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

ขอบคุณครับ ขอแจ้งทีมข้อมูลให้ต่อไปนะครับ

:)
      Participant

ยังไม่ได้รับการแก้ไขนะครับ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยครับ

dreamscat
      Keymaster

เป็น MTC เรียบร้อยนะครับ (ดังภาพครับ) รบกวนลองดาวน์โหลดดูใหม่นะครับ หรือถ้ายังไม่ได้ กรณีนี้แนะนำให้ลบข้อมูลเฉพาะ folder ตลาด SET ที่ C:\MetaStock Data\SET\Set แล้วดาวน์โหลดมาใหม่นะครับ โดยให้เก็บ folder MSSmart ใน Set ไปไว้ที่อื่นก่อนลบนะครับ พอลบและดาวน์โหลดมาใหม่แล้ว ค่อยเอา MSSmart มาใส่ไว้ที่เดิมครับ (เส้นต่างๆที่ขีดไว้บนกราฟจะได้ไม่หายครับ)

Viewing 3 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.