โปรแกม Metastock ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room โปรแกม Metastock ไม่อัพเดท

Viewing 1 reply thread
  • Author
      YUT
      Participant

เรียน เจ้าหน้าที่ฝ่ายเทคนิค

โปรแกรม CDCDL อัพเดทปกติ แต่พอเปิดโปรแกรม Metastock มันไม่อัพเดทตามครับ รบกวนสอบถามวิธีแก้หน่อยครับ ต้องดำเนินการอย่างไรได้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

YUT
      Participant

เรียน เจ้าหน้าที่ฝ่ายเทคนิค
      จากที่โปรแกรม Metastock ไม่อัพเดท นั้น ปัจจุบันสามารถดำเนินการแก้ไขได้เรียบร้อยแล้วครับ
      จึงขอแจ้งให้ทราบ
      ขอบคุณมากครับ

Viewing 1 reply thread
  • You must be logged in to reply to this topic.