โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ

Viewing 13 reply threads
  • Author
      clubphotosv
      Participant

รบกวนทีมงานกรุณาตรวจสอบให้ด้วยครับ โอนวันที่30/10/2017 ขอบคุณมากครับ

dreamscat
      Keymaster

รบกวนท่านสมาชิกทำการสมัครสมาชิกสนับสนุนมาตามขั้นตอนดังนี้ได้ไหมครับ เสร็จแล้วแจ้ง order no. ไปที่ info@chaloke.com ได้เลยนะครับ

ขั้นตอนการสมัครเป็นสมาชิกสนับสนุน

เพื่อให้สามารถปรับสถานะสมาชิกได้อย่างสมบูรณ์ และท่านจะสามารถเข้ากระทู้เฉพาะสมาชิกสนับสนุนได้ครับ (ถ้าไม่ได้ทำเรื่องสมัครเข้ามา ทีมงานสามารถปรับอายุสมาชิกสนับสนุนให้ได้ครับ แต่ว่าจะเข้ากระทู้สมาชิกสนับสนุนไม่ได้ครับ) ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

• This reply was modified 6 years, 5 months ago by dreamscat.
      clubphotosv
      Participant

ขอบคุณทีมงานมากครับที่ช่วยดูแลให้ครับ รบกวนอีกนิดตอนนี้ผมยังโหลดCDC DLไม่ได้เลยครับ ไม่ทราบเปลี่ยนpasswordหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ ^_^

dreamscat
      Keymaster

ไม่ทราบว่าโปรแกรมแสดง error ว่าอะไรครับ ถ้าเป็น error5: incorrect username/password สามารถแจ้งไปที่ info@chaloke.com เพื่อขอ user/pass สำหรับใช้งานได้เลยครับ หรือถ้าเป็น error อื่นสามารถดูวิธีแก้ไขได้จากที่นี่เลยครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)

clubphotosv
      Participant

โหลดได้ตามปกติครับ แต่ข้อมูลไม่มาตั้งแต่วันที่ 10/11/2017ที่หมดอายุสมาชิกครับ ^__^

dreamscat
      Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลหุ้นได้ย้ายไปอยู่ที่ folder นี้ C:\MetaStock Data\SET\Set แทนครับ
      เนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลชมรมตามรายละเอียดและวิธีแก้ไขดังนี้ครับ

วิธีปรับฐานข้อมูลตลาด SET ใหม่สำหรับ Metastock และ Amibroker ครับ

clubphotosv
      Participant

ขอบคุณมากครับ ^__^

sirichia
      Participant

รบกวนด้วยครับ ผม ต่ออายุสมาชิก เมื่อ 16/11/60 โดยโอนไปตามเอกสารที่แนบ

รบกวนช่วย ต่ออายุสมาชิกให้ด้วยครับ

นายศิริชัย รณเกียรติ

sirichia@yahoo.com

mod
      Participant

Order ที่ 20363 วันนี้โอนเงินแล้ว ยังไม่สามารถเข้าไปdownloadได้ครับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

mod
      Participant

ขอpost ซ้ำ เนื่องจากลืมส่งหลักฐานครับ Order ที่ 20363 วันนี้โอนเงินแล้ว ยังไม่สามารถเข้าไปdownloadได้ครับ ช่วยตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

kofaku69
      Participant

ส่งการยืนยันชำระไปแล้วแต่ยังไม่ตอบกลับครับ

เอกชัย เพ็ชรัตน์

dreamscat
      Keymaster

ทีมงานดำเนินการให้เรียบร้อยครับ ขออภัยอย่างสูงที่ล่าช้าด้วยนะครับ

• This reply was modified 6 years, 3 months ago by dreamscat.
      dum.com
      Participant

ช่วยดูให้ผมด้วยนะครับสมัครสมาชิกไปแล้วขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

ทีมงานจัดการให้เรียบร้อยครับ ขอบพระคุณครับ

Viewing 13 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.