โอนเงิน Support member เมื่อ 29 Sep ตอนนี้ยังเข้าห้อง member ไม่ได้

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room โอนเงิน Support member เมื่อ 29 Sep ตอนนี้ยังเข้าห้อง member ไม่ได้

Viewing 2 reply threads
  • Author
      phaitor
      Participant

รายละเอียดเพิ่มเติม

ผมได้โอนเงินเมื่อวันศุกร์ที่ 29 ก.ย. ช่วงเช้า จนวันนี้ 2 ต.ค. ช่วงบ่าย

ซึ่งหลังโอนเสร็จผมได้แจ้งการโอนเงินผ่านทาง 3 ช่องทางคือ

ปัจจุบันยังไม่มีใครติดต่อมาเลย รวมถึงยังไม่สามารถเข้าใช้งานห้อง member ได้ครับ

ฝากผู้เกี่ยวข้องช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

phaitor
      Participant

ไม่มีเจ้าหน้าที่คนใดเข้ามาตอบเลย..ผมต้องทำอย่างไรต่อครับ

dreamscat
      Keymaster

ทดลองเข้าห้อง Member ดูนะครับ ถ้ายังใช้งานไม่ได้ สามารถแจ้งไปที่ info@chaloke.com ได้เลยนะครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.