CDC Downloader ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room CDC Downloader ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

Viewing 19 reply threads
  • Author
      teetat
      Participant

สวัสดีครับ

รบกวนด้วยครับ

เช้านี้ CDC Downloader ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ  ขึ้น Password Erro ตามด้านล่าง

—————————————————

Downloading data for SET

Password:

@ERROR: auth failed on module msd

rsync error: error starting client-server protocol (code 5) at main.c(1666) [Receiver=3.1.2]

Something failed

Incorrect username/password

Process finished. Stack is now empty

<hr />

**ป.ล.** ตั้งแต่สมัตรสมาชิกมา ใช้แต่ password สำรอง ไม่เคยใช้ password ของตัวเองได้เลยครับ

User Name : อันเดียวกับ ทางเวบ

Password : อีเมล์ที่ใช้สมัคร (ยาวเกิน ช่อง ใน Downloader กรอกไม่พอ)

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ธีทัต

celice
      Participant

โหลดไม่ได้เหมือนกันครับ

zadzebra
      Participant

CDC Downloader

ตามLink ด้านบนครับ เขาเปลี่ยน Username and Password เริ่มมีนาคมนี้ครับ

teetat
      Participant

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

walit
      Participant

รบกวนขอ user name and password ใหม่่ครับ

dreamscat
      Keymaster

ใช้ user/pass ใหม่ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

pikul.l
      Participant

สมัครสมาชิกใหม่ และแจ้งการโอนเงินแล้ว ทีมงานจะส่ง pass เพื่อโหลดข้อมูลได้วันใหน ส่งไปที่ใหน และจะติดต่อทีมงานผ่านช่องทางใหนได้บ้างครับ

dreamscat
        Keymaster

ทีมงานแจ้งไปทางอีเมลเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบพระคุณครับ

teing3652
      Participant

รบกวน ขอ username กับ password ใหม่่ ในการ Dowlode CDCDL ครับ

dreamscat
        Keymaster

ทีมงานแจ้งไปทางอีเมลเรียบร้อยแล้วนะครับ หรือ ท่านสามารถเข้าดูได้จากที่นี่ครับ

ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 5 years, 1 month ago by dreamscat.
      sweet_radiolabs
      Participant

แจ้งยอดโอนไปช่วงเช้าแล้วครับ รบกวนช่วยส่ง username password ให้ด้วยครับ

dreamscat
        Keymaster

ทีมงานแจ้งไปทางอีเมลเรียบร้อยแล้วนะครับ หรือ ท่านสามารถเข้าดูได้จากที่นี่ครับ

• This reply was modified 5 years, 1 month ago by dreamscat.
      pn21
      Participant

รบกวน ขอ username กับ password ใหม่่ ในการ Downloader CDCDL ครับ

dreamscat
        Keymaster

paeplz
      Participant

แจ้งยอดโอนไปช่วงเช้าแล้วครับ รบกวนช่วยส่ง username password ให้ด้วยครับ

dreamscat
        Keymaster

รบกวนท่านแจ้งรายละเอียดในแบบฟอร์มในหน้า “แจ้งชำระเงิน” ด้วยได้ไหมครับ ขอบพระคุณครับ

แต่ระหว่างนี้ท่านสามารถดู user/pass จากหน้านี้ได้เลยครับ ขอบพระคุณครับ

https://www.chaloke.com/forums/topic/cdc-downloader

Wit@Art
      Participant

รบกวนทีมงาน ส่ง username กับ password ใหม่่ ในการ Downloader CDCDL มาให้ด้วยนะครับ  แจ้งไปทาง “แจ้งชำระเงิน” เรียบร้อยแล้วครับ

dreamscat
        Keymaster

piyabee
      Participant

รบกวนทีมงาน ส่ง username กับ password ใหม่่ ในการ Downloader CDCDL มาให้ด้วยนะครับ  แจ้งไปทาง “แจ้งชำระเงิน” เรียบร้อยแล้วครับ

dreamscat
        Keymaster

theerab
      Participant

แจ้งชำระเงินไปเรียบร้อยแล้วครับ รบกวนช่วยตรวจสอบและส่ง username/password ใหม่ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

dreamscat
        Keymaster

pn21
      Participant

แจ้งยอดโอนไปแล้ว 4/3/62 รบกวนตรวจสอบด้วยครับ

dreamscat
        Keymaster

Dew
      Participant

ขึ้น error code5 แบบนี้ต้องแก้ไขยังครับ โหลดและติดตั้ง ver.ล่าสุดแล้ว ใส่ user กับ password ใหม่แล้ว

download data called for SET

Downloading data for SET

@ERROR: auth failed on module msd

rsync error: error starting client-server protocol (code 5) at main.c(1666) [Receiver=3.1.2]

Something failed

Incorrect username/password

Process finished. Stack is now empty

ต้องแก้ไขยังไงครับ

dreamscat
        Keymaster

user/pass ตัวอักษรเล็ก-ใหญ่ต้องตรงกันด้วยนะครับ และต้องไม่มีเว้นวรรคติดไปด้วยนะครับ (แนะนำให้ copy ไปแปะเพื่อความถูกต้องครับ)

Dew
        Participant

coppy วางแล้วก็ยังเหมือนเดิมครับผม ลองลงใหม่ก็เหมือนเดิมเลยครับ ไม่ทราบว่าติดต่อทีมงานได้ทางไหนบ้างครับ ผมพึ่งใช้ครั้งแรก

dreamscat
        Keymaster

ท่านสามารถติดต่อออฟฟิสชมรมสาขาลำลูกกาได้ที่เบอร์นี้นะครับท่าน 098-765-5641

daisynich
      Participant

รบกวน ขอ username กับ password ใหม่่ ในการ Downloader CDCDLด้วยค่ะ

dreamscat
        Keymaster

ทีมงานแจ้งไปทางอีเมลเรียบร้อยแล้วนะครับ หรือท่านสามารถดูได้จากกระทู้นี้นะครับ

simons
      Participant

14/11/19 @ 9:02PM
      data updated หรือยังครับ?
      Load ไม่ได้ครับ

dreamscat
      Keymaster

ทีมงานข้อมูลกำลังแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

Rejoicing
      Participant

สมัครสมาชิกใหม่ และแจ้งการโอนเงินแล้ว ทีมงานจะส่ง pass เพื่อโหลดข้อมูลได้วันใหน ส่งไปที่ใหน และจะติดต่อทีมงานผ่านช่องทางใหนได้บ้างครับ

——————————————————————

มอเตอร์ STEPPERMOTOR.FR เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าที่แตกต่างกันและการใช้งานที่แตกต่างกัน ขณะนี้มีสเต็ปเปอร์มอเตอร์ Nema 17, สเต็ปเปอร์มอเตอร์ Nema 23 และอื่นๆ อีกมากมาย

dreamscat
        Keymaster

ท่านสามารถสมัครสมาชิกสนับสนุนได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ

สมัคร / ต่ออายุ Supporting Membership (ชำระผ่านการโอนเงิน)

และแจ้งรายละเอียดการโอนเงินได้ที่ลิ้งค์นี้ครับท่าน

แจ้งชำระเงิน

ทีมงานจะส่ง username และ password สำหรับใช้งานโปรแกรม CDC Downloader ไปให้ท่านทางอีเมลที่แจ้งไว้ครับ (ภายใน 24  ชม. หลังจากได้รับแจ้ง) และท่านสามารถติดต่อทีมงานได้ที่ info@chaloke.com ครับท่าน ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 4 months, 3 weeks ago by dreamscat.
        • This reply was modified 4 months, 3 weeks ago by dreamscat.
Viewing 19 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.