[CDCDL] ข้อมูล TFEX 28กพ60 หาย!! แก้ไขด้วยคับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room [CDCDL] ข้อมูล TFEX 28กพ60 หาย!! แก้ไขด้วยคับ

Viewing 2 reply threads
  • Author
      MegaMan
      Participant

[CDCDL] ข้อมูล TFEX 28กพ60 หาย!! แก้ไขด้วยคับ

ขอบคุณ

dreamscat
      Keymaster

แจ้งทีมงานให้แล้วนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ

chaiwtc
      Participant

ขอสอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ ปกติข้อมูล TFEX จะโหลดมาน้อยกว่าหุ้นรึเปล่าอะครับ ของผมถ้าหุ้นมีข้อมูลถึงวันที่6

TFEX จะมีข้อมูลถึงวันที่5 ครับ ไม่ทราบว่าถูกต้องรึเปล่า

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.