Program CDCDL สำหรับ Mac

Viewing 2 reply threads
  • Author
      pong_4043
      Participant

สวัสดีครับ

ผมชื่อโป้งนะครับ เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิก วันนี้วันแรก ไม่มั่นใจว่าเราจะ Download CDCDL สำหรับ Mac ได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้ ต้อง DL จากที่ไหนครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

โป้ง

dreamscat
      Keymaster

โปรแกรม CDCDL สำหรับ Mac ยังไม่มีเลยครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ แต่ท่านสามารถใช้เวบ tradingview เพื่อดูกราฟหุ้นไทยและใช้สูตร CDC ActionZone ของชมรมได้ฟรีจากที่นี่เลยครับ (อาจจะต้องสมัครสมาชิกเพื่อดูกราฟ แต่สามารถสมัครได้ฟรีและดูได้ทันทีครับ)
      https://th.tradingview.com
      โดยเลือก “เปิดชาร์ต” และพิมพ์สัญลักษณ์ชื่อหุ้นที่ช่องมุมซ้ายบน และพิมพ์คำว่า cdc ในช่อง “อินดิเคเตอร์” เพื่อหาสูตรของชมรมใช้ได้เลยครับ (ตัวอย่างกราฟหุ้นไทยและสูตร CDC Actionzone V.2 ครับ)

pong_4043
      Participant

ขอบคุณมากๆครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.