Posted on Leave a comment

CDC Webinar 2020 Live TALK #2 JUL-DEC (กรกฎาคม-ธันวาคม)

CDC Webinar 2020 Live TALK #2 JUL-DEC (กรกฎาคม-ธันวาคม)🙂

เปิดรับสมัครแล้ว CDC Webinar 2020 Live TALK #2 

ครึ่งหลังของปี 2020

ท่านสามารถสมัคร/ต่ออายุสมาชิกได้แล้ววันนี้ 

คุยทุกเรื่องกับคุณลุงโฉลก

สัมนาออนไลน์จากชมรมโฉลกดอทคอม
ให้ความรู้ ความมั่นใจ ในการลงทุนกับเพื่อนๆ สมาชิกมาตลอดหลายปีที่ผ่านมา
ติดตามข่าวสารการลงทุน วิเคราะห์แนวโน้มสถานะการณ์การลงทุนในตลาดทุนทั่วโลก
ปัจจัยสำคัญต่อการลงทุน การวิเคราะห์ทางเทคนิคกับตลาดหุ้น, Commodities ต่างๆ เช่น ทองคำ, น้ำมัน, BITCOIN ฯลฯ
อัพเดทความเคลื่อนไหวในการพัฒนาระบบการลงทุนตามแนวทางของชมรม 
พัฒนาพอร์ตการลงทุนให้เติบโตอย่างมั่นคงและยั่งยืน ฝึกวินัยการลงทุนไปด้วยกันทุกสัปดาห์
เคล็บลับในการลงทุน เทคนิค วิธีคิดและธรรมะสอนใจที่เพื่อนสมาชิกนักลงทุนไม่ควรพลาด!!

วิเคราะห์โดย คุณลุงโฉลก สัมพันธารักษ์ ปรมาจารย์แห่งการลงทุนที่มีประสบการณ์โลดแล่นอยู่ในตลาดมายาวนานกว่า 40 ปี

ระยะทางไม่ใช่อุปสรรคอีกต่อไป  จะอยู่ต่างจังหวัดหรือต่างประเทศท่านก็สามารถเข้าร่วมฟังการสัมนาได้ สามารถซักถามและโต้ตอบได้เสมือนนั่งอยู่ในห้องสัมนาจริง

ขั้นตอนการสมัคร

1.โอนเงินไปที่

บัญชี : ออมทรัพย์ ธ.ไทยพาณิชย์
สาขา : คูคต คลอง2
ชื่อบัญชี :  มูลนิธิโฉลกดอทคอม
เลขที่บัญชี : 351-252-4784

(กรุณาโอนพอดีจำนวน เช่น 5,700.00 บาท ขอความกรุณาตรวจสอบหมายเลขบัญชีให้ถูกต้องก่อนทำการโอนเงิน ห้ามทำการโอนเงินไปยังบัญชีอื่นๆ ของทางชมรมที่ไม่ใช่บัญชีแจ้งโอนนี้โดยเด็ดขาด )

*(ทางชมรมขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินในทุกกรณี)*

(รายได้ทั้งหมดหลังหักค่าใช้จ่าย สมทบทุนสร้างสถานปฏิบัติธรรม CDC โดยมูลนิธิโฉลกดอทคอม)

อัตราค่าสมัคร

***สำหรับบุคลทั่วไป                                                                            6,000 บาท

*** นักเรียนคอร์สใหญ่ทุกปีลดพิเศษ             10%  เหลือเพียง 5,400 บาท

*** สมาชิก CDC Talk Webinar เดิม          ลด 10%  เหลือเพียง 5,400 บาท

*** สมาชิกสนับสนุนที่ชำระ 1,296/ปี          ลด 5%  เหลือเพียง 5,700 บาท

(เลือกรับส่วนลดได้เพียงแบบใดแบบหนึ่ง ไม่สามารถนำส่วนลดมาใช้รวมกันได้)

2. แจ้งโอนเงินและข้อมูลผู้สมัครที่แบบฟอร์มด้านล่างนี้ 

กดแจ้งโอนการสมัครที่ Link ด้านล่าง

(โปรดอ่านรายละเอียดทั้งหมดให้เข้าใจ และทำการโอนเงินก่อนกรอกรายละเอียด)

 

****************************************

https://forms.gle/izKHAtA4yUm94MzJ6

****************************************

หมายเหตุ :

–   กรุณาโอนเงินก่อนกรอกข้อมูลการแจ้งโอน!! ห้ามแจ้งโอนก่อนการโอนเงินทุกกรณี 
–  กรุณากรอกข้อมูลให้ครบทุกช่อง Gmail ต้องถูกต้องและใช้ได้จริง มิฉะนั้นจะถือว่าการสมัครไม่สมบูรณ์ เนื่องจากทีมงานไม่สามารถส่งคำตอบรับหรือ Link เพื่อเข้าห้องสัมนาให้แก่ท่านได้
–  กรุณาอ่านและทำตามขั้นตอนอย่างเคร่งครัดเพื่อลดความผิดพลาดใดๆ ที่จะทำให้เกิดความล่าช้า
–  กรุณาแยกการสมัคร 1 ท่าน ต่อ 1 การสมัคร เช่นหากคุณต้องการสมัครพร้อมกันหลายคน เช่น 3 คน
ก็ให้โอนเงิน 3 ครั้ง และ ลงทะเบียน 3 รอบ แยกทำทีละ 1 ท่าน และ Gmail ที่ใช้สมัครของแต่ละคน ต้องไม่ซ้ำกัน

มีบันทึกย้อนหลังการสัมนาให้กับทุกท่าน (บันทึกย้อนหลังจะรับชมได้ 1 – 3 วัน หลังจบการสัมนา)

**(การสมัครต้องสมัครด้วย GMAIL เท่านั้น!! เพื่อรับ EMAIL เข้ารับฟังสัมนาและรับชมย้อนหลัง)**

 

ดูวิธีเตรียมพร้อมสำหรับเข้าร่วมสัมนาออนไลน์ทาง Webinar ได้ที่กระทู้ของคุณหมอสืบพงษ์ทีมงาน CDC Webinar Team อธิบายไว้แล้วตามนี้ครับ

Quick Reference Guide https://goo.gl/VTNsT4
Mobile Web version https://goo.gl/i8HD8o

Course Schedule

This webinar meets 26 times.

Mon, Jul 6, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Jul 13, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Jul 20, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Jul 27, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Aug 3, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Aug 10, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Aug 17, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Aug 24, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Aug 31, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Sep 7, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Sep 14, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Sep 21, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Sep 28, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Oct 5, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Oct 12, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Oct 19, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Oct 26, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Nov 2, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Nov 9, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Nov 16, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Nov 23, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Nov 30, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Dec 7, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Dec 14, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Dec 21, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

Mon, Dec 28, 2020 8:00 PM – 9:30 PM ICT

 

ฝากคำถาม CDC Webniar 2020 Live Talk ให้กับคุณลุงโฉลก

ยินดีต้อนรับสู่ CDC Webniar 2020 Live Talk   คุยทุกเรื่องกับคุณลุงโฉลก
สามารถส่งคำถามได้ทาง https://goo.gl/AngQh2
และ สามารถฝากรูปได้ทาง https://goo.gl/uAQ0fF
email : Order@chaloke.com , info@chaloke.com 

หรือ
CDC Webinar Facebook Page

https://www.facebook.com/ChalokeDotCom

 

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
สามารถโทรติดต่อสอบถามข้อมูลได้ที่หมายเลขโทรศัพท์: 098-765-5641
หรือ ติดต่อที่

e-mail:  Order@chaloke.com , info@chaloke.com 

FB : CDC ChalokeDotCom

Youtube : CDC chaloke dot com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *