Reply To: รบกวนเพิ่มข้อมูลด้วยครับ

dreamscat
Keymaster

ขออนุญาตเรียนตอบดังนี้นะครับท่าน

1. ข้อมูลถูกย้ายไปที่ folder C:\Metastock Data\SET\Other แทนครับ เกือบทุกตัวถูก update ถึงวันล่าสุด (18 มี.ค.) เรียบร้อยครับ ยังขาด Sharesup_SET และ SharesDown_SET ที่ไม่ update และ CUSTSELL_SET กับ CUSTSELL_MAI ที่ข้อมูลเหมือนจะผิดครับ ขออนุญาตแจ้งทีมข้อมูลให้แก้ไขต่อไปนะครับท่าน

2. ข้อมูลดัชนีต่างๆถูกย้ายไปอยู่ที่ C:\Metastock Data\SET\Index แทนครับ (Agri update ถึงวันล่าสุดเรียบร้อยครับ)

3. ส่วน Major World Indices อยู่ในระหว่างการปรับปรุงครับท่าน ถ้าในอนาคตทีมข้อมูลสามารถหาแหล่งข้อมูลที่ดีและน่าเชื่อถือได้ ข้อมูลส่วนนี้อาจจะกลับมาเปิดให้บริการอีกครั้งครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

• This reply was modified 5 months, 2 weeks ago by dreamscat.