Reply To: โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ Reply To: โอนเงินค่าสมาชิกแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับครับ

dreamscat
Keymaster

ไม่ทราบว่าโปรแกรมแสดง error ว่าอะไรครับ ถ้าเป็น error5: incorrect username/password สามารถแจ้งไปที่ info@chaloke.com เพื่อขอ user/pass สำหรับใช้งานได้เลยครับ หรือถ้าเป็น error อื่นสามารถดูวิธีแก้ไขได้จากที่นี่เลยครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)