Reply To: ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ Reply To: ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ

dreamscat
Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน สำหรับหุ้นตัวนี้เคยมีสมาชิกแจ้งให้ปรับราคาไปแล้ว แต่ขณะนี้ยังไม่แน่ใจว่าทีมข้อมูลชมรมปรับกราฟให้หรือยังครับ ระหว่างนี้รบกวนท่านดูกราฟจากเวบอื่นไปก่อนนะครับท่าน (ทีมข้อมูลขอเวลาตรวจสอบ 1-3 วันครับท่าน) ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าและไม่สะดวกด้วยนะครับ