Reply To: ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท Reply To: ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท

YUT
Participant

เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องในการดูแลระบบ และเจ้าหน้าที่ที่ตอบกลับให้กลับคนใช้ระบบ รบกวนท่านๆๆ ช่วยแจ้งให้ทราบหน่อยได้ไหมครับว่า ที่ไม่สามารถดาวโหลด หรือไม่อัพเดท เป็นเพราะสาเหตุอะไร ผมสอบถามไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ ขอวันศุกร์ที่ 15/11/62 ก็เป็นเหมือนเดิมครับ (ถ้าท่านอ่านแล้วไม่พอใจ ผมต้องขอโทษมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ)
ขอบคุณมากครับ