ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท

Viewing 10 reply threads
  • Author
      YUT
      Participant

ขออนุญาตแจ้ง เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเรื่องข้อมูลใน CDC (Set) ของวันที่ 14 พ.ย.62 ไม่อัพเดทครับ

รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

Pakorn
      Participant

เช่นกันจ้า

YUT
      Participant

เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องในการดูแลระบบ และเจ้าหน้าที่ที่ตอบกลับให้กลับคนใช้ระบบ รบกวนท่านๆๆ ช่วยแจ้งให้ทราบหน่อยได้ไหมครับว่า ที่ไม่สามารถดาวโหลด หรือไม่อัพเดท เป็นเพราะสาเหตุอะไร ผมสอบถามไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ ขอวันศุกร์ที่ 15/11/62 ก็เป็นเหมือนเดิมครับ (ถ้าท่านอ่านแล้วไม่พอใจ ผมต้องขอโทษมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ)
      ขอบคุณมากครับ

juice
      Participant

ยืนยันไม่อัพเดต
      วันสุดท้าย คือ 13/11/2019

dreamscat
      Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลยังไม่มาจริงๆครับท่าน (มาล่าสุดวันที่ 13พ.ย. ครับ) โดยทางทีมงานข้อมูลกำลังเร่งแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับ ทางชมรมต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับท่าน (สาเหตุเท่าที่ทราบคือเกิด error ที่ตัวโปรแกรมดึงข้อมูลมาจากผู้ให้บริการข้อมูลครับ ซึ่งขณะนี้ทางอาจารย์และทีมโปรแกรมเมอร์ทราบปัญหาแล้วและกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ)

• This reply was modified 4 years, 5 months ago by dreamscat.
      YUT
      Participant

ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ทุกๆๆคนนะครับ

theerab
      Participant

ไม่ทราบว่าตอนนี้ใช้ได้แล้วหรือยังคับ

legendno.7
      Participant

ขออนุญาตแจ้งให้เจ้าหน้าที่ทราบว่า ถึงตอนนี้ข้อมูลสุดท้ายที่มีคือวันที่ 13/11 ครับ (ขาดข้อมูลวันที่ 14-15)
      และถึงตอนนี้ก็ยังไม่อัพเดทครับ ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ สามารถดาวน์โหลดได้เลยครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

YUT
      Participant

ขออนุญาตแจ้งความคืบหน้าการดาวโหลดข้อมูล Set ที่ไม่อัพเดทครับ
      ตอนนี้ระบบสามารถอัพเดทข้อมูลได้เรียบร้อยแล้ว
      ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องทุกๆๆท่านครับ
      ขอบคุณมากๆๆครับ

imnaytc
      Participant

รบกวน ตรวจสอบในส่วนของข้อมูล Tfex ยังไม่ update (ล่าสุดยังเป็นวันที่ 15/11/19) eg. 50.1 , USD.1 ด้วยได้ไหมครับ แต่ส่วนของ SET SET50 SET100 และ หุ้นรายตัว updated แล้วครับ ขอบคุณครับ

dreamscat
        Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลมาแล้วนะครับ รบกวนลองดาวน์โหลดดูใหม่ได้เลยนะครับ

imnaytc
        Participant

ขอบคุณครับ

Viewing 10 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.