Reply To: ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท Reply To: ข้อมูล CDC ไม่อัพเดท

dreamscat
Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลยังไม่มาจริงๆครับท่าน (มาล่าสุดวันที่ 13พ.ย. ครับ) โดยทางทีมงานข้อมูลกำลังเร่งแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับ ทางชมรมต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับท่าน (สาเหตุเท่าที่ทราบคือเกิด error ที่ตัวโปรแกรมดึงข้อมูลมาจากผู้ให้บริการข้อมูลครับ ซึ่งขณะนี้ทางอาจารย์และทีมโปรแกรมเมอร์ทราบปัญหาแล้วและกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ)

• This reply was modified 4 years, 5 months ago by dreamscat.