Reply To: สอบถามแอดมิน หน่อยคับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room สอบถามแอดมิน หน่อยคับ Reply To: สอบถามแอดมิน หน่อยคับ

dreamscat
Keymaster

กรณีนี้แนะนำให้ลบข้อมูลเฉพาะ folder SET ที่ C:\MetaStock Data\SET\Set แล้วดาวน์โหลดมาใหม่นะครับ โดยให้เก็บ folder MSSmart ใน Set ไปไว้ที่อื่นก่อนลบนะครับท่าน พอลบและดาวน์โหลดมาใหม่แล้ว ค่อยเอา MSSmart มาใส่ไว้ที่เดิมครับ (เส้นต่างๆที่ขีดไว้บนกราฟจะได้ไม่หายครับ)

mssmart

crc