Reply To: Registration opens for CDC2022

Penika In-See
Participant

เข้าใจค่ะ เรารอมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว แล้วเราทำอะไรเยอะมากเพื่อการนี้นะคะ คือเสียใจมากเช่นกัน เราอยู่เมกา เวลาเรียนมันตรงวันทำงาน!! เราอุตส่าถึงขั้นไปขอเจ้านาย ไม่ทำงานวันศุกร์ เพื่อเรียน เราจัดการเรียบร้อยแจ้ง เซ็นสัญญาเป็นลายลักษณ์อักษร คือถ้าเราลงไม่ทันก็คือเสียเวลางานไปเลย 1 วัน ปีนี้ !!! แล้วเมื่อวานขอกลับก่อนเวลา 1 ชม เพื่อกลับบ้านให้ทันเวลา 7 โมงไทย เราถึงบ้านปุ้บรีบเปิดคอม ก่อนเวลา 5 นาที ผ่านไปสองชั่วโมงถึงเข้าเวปได้ พอเข้าได้ หมด!!!! คงไม่ต้องบอกว่าเรารู้สึกยังไง เกินบรรยาย!!!