Registration opens for CDC2022

Viewing 22 reply threads
  • Author
      cdc-admin
      Keymaster

สำหรับสมาชิกสนับสนุนที่ต้องการสมัครเรียน CDC2022
      สามารถสมัครได้ที่ Link ต่อไปนี้ ตั้งแต่ 7:00 น. วันที่ 16 มี.ค. 2565

https://www.chaloke.com/product/cdc2022-supporting-member/

PASSWORD: silentsushi

• This topic was modified 2 years, 1 month ago by cdc-admin.
      Supranee Poopath
      Participant

7.00 เป็นต้นไปนะคะ 👌

PRORAMIN VIJIT
      Participant

กดเข้าlinkแล้ว สมัครไม่ได้ครับ

Ki Srichai
      Participant

กดเข้าlinkแล้วไม่สามารถซื้อได้เจอแต่คอสเต็มราคาที่ขึ้นว่าprotected ทำยังไงได้คะ

bsbtai
      Participant

กดเข้าแล้วขึ้นerror404ค่ะ

Cherdchai.S
      Participant

พยายามสมัครโดยคลิกผ่านลิงค์ ตั้งแต่ 7 โมง แต่ไม่พบสินค้าครับ

ต้องทำอย่างไรต่อครับแนะนำที

<header class=”page-header”>
      <h1 class=”page-title”>Oops! That page can’t be found.</h1>
      </header>Nothing was found at this location. Try searching, or check out the links below.

Lingsiae
      Participant

เป็นเหมือนกันครับ ขึ้นเฉพาะคอร์สเต็ม กับ  Alumni

Purit Sansak
      Participant

มันขึ้นว่า “This product is protected and cannot be purchased” ต้องทำยังไงเหรอครับ

Ki Srichai
      Participant

โทษนะคะคือยังไงอ่ะคะตอนแรกกดแล้วคือคอสมีแต่membershipหมดแล้วตอนนี้คือหมดหมด คอสเต็มยังซื้อไม่ได้เลย งงว่าทำไรผิดอ่ะค่ะกดมาตั้งแต่ 7am

Penika In-See
        Participant

เราว่าเขาเต็มล่ะมั้งค่ะ เราโครตโมโห คือรอมานานมาก แล้วเราอยู่ที่อเมริกา เรามีความยุ่งยากลำบากกว่าจะโอนเงินกลับไทยไปรอ เราเข้าดูทุกวันๆๆมานานมากกกก จนเขาประกาศเราจดจ่อ รอคอยมาก วันนี้เราขอเลิกงานเร็ว รีบขับรถกลับบ้าน เพื่อมาให้ทันเวลา 7 โมงเช้าเมืองไทย เท่ากับ 5 โมงเย็นเมกา สรุป. เข้าเวปไม่ได้ค่ะ เหมือนเวปล่มอยู่อย่างนั้น จนเมื่อกี้เราเข้ามาได้ สรุป หมด!!!! หมดคำพูด!!!! เห้อ….

เข้า order ไม่ได้ตั้งแต่เช้าจนถึงตอนนี้เลยนะคะ

แต่หนูกับเพื่อนๆ อยากเรียนมากนะคะคุณลุงโฉลก

เอาอย่างนี้ไหมคะ อาจารย์ขา สรุปว่าคุณลุงรับคนรอบ 2 แบบชนิดเกิน 100 ดีไหมคะ (ไม่อั้น) เพราะอยากเรียนกันจริงๆน่ะค่ะ  แงๆๆ รอคำตอบนะคะ

Lingsiae
        Participant

ตอนนี้เข้าได้แล้วนะครับ

morphenus
      Participant

พึ่งได้ครับ กด refresh บ่อยๆครับ

Participant

แล้วซื้อได้ไหมคะ เรารีเฟสเกือบชั่วโมง เข้าไปเห็นครอสนะคะ แต่พอกดซื้อกดไม่ได้เลยค่ะ พอถามแอดมิน เขาบอกว่าเต็มแล้ว งง ไปหมดล่ะคะ

morphenus
        Participant

ลงกดดูใหม่เมื่อครู่ ขึ้นว่า out of stock ไปแล้วครับ

Participant

ถามแอดมิน เขาบอกเต็มแล้ว และให้รอรอบหน้า แต่เราก็คิดว่า รอบหน้าเราก็คงเข้าไม่ได้ ซื้อไม่ทันอยู่ดี …เห้อ…อยากจะร้องไห้!!! ยินดีด้วยนะคะ ที่กดทัน

Ki Srichai
      Participant

เข้าได้แต่ซื้อไม่ได้ป่ะคะฦ

yupaborn sudsaard
      Participant

เข้าได้แต่ซื้อไม่ได้เลยค่ะ

Kittipong Ittasakul
      Participant

ซื้อไม่ได้เช่นกันครับ

Auttravit Yiamsawas
      Participant

<h4 class=”bundled_product_title product_title”><span class=”bundled_product_title_inner”><span class=”item_title”>CDC2022 Trading and Technical Analysis Masterclass</span></span></h4>
      <div class=”bundled_product_excerpt product_excerpt”>

คอร์สประจำปี CDC2022

</div>
      <div class=”cart” data-title=”CDC2022 Trading and Technical Analysis Masterclass” data-product_title=”CDC2022 Trading and Technical Analysis Masterclass” data-visible=”yes” data-optional_suffix=”” data-optional=”no” data-type=”simple” data-bundled_item_id=”78″ data-custom_data=”[]” data-product_id=”46313″ data-bundle_id=”46463″>
      <div class=”bundled_item_wrap”>
      <div class=”bundled_item_cart_content”>
      <div class=”bundled_item_cart_details”><span class=”price”><span class=”woocommerce-Price-amount amount”><bdi><span class=”woocommerce-Price-currencySymbol”>฿</span>83,333.33</bdi></span> <span class=”woocommerce-Price-amount amount”><bdi><span class=”woocommerce-Price-currencySymbol”>฿</span>75,000.00</bdi></span></span></div>
      </div>
      </div>
      </div>
      23 in stock แต่กดซื้อไม่ได้ครับ

รอนานมากกกค่ะ ตั้งแต่ปีที่แล้ว บอกตัวเองว่าปีนี้จะเฝ้าทุกวัน แล้วเห็นว่าปีนี้เปิดเยอะกว่า น่าจะไม่พลาด แค่ไม่ได้เข้าตอนเจ็ดโมงเพราะต้องขับรถมาทำงานแล้ว หลังจาก WFH มานาน กะว่ามาถึงออฟฟิศจะรีบกด ยังไม่ทันเลย  ไม่รู้จะบรรยายความรู้สึกยังไง

Participant

เข้าใจค่ะ เรารอมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว แล้วเราทำอะไรเยอะมากเพื่อการนี้นะคะ คือเสียใจมากเช่นกัน เราอยู่เมกา เวลาเรียนมันตรงวันทำงาน!! เราอุตส่าถึงขั้นไปขอเจ้านาย ไม่ทำงานวันศุกร์ เพื่อเรียน เราจัดการเรียบร้อยแจ้ง เซ็นสัญญาเป็นลายลักษณ์อักษร คือถ้าเราลงไม่ทันก็คือเสียเวลางานไปเลย 1 วัน ปีนี้ !!! แล้วเมื่อวานขอกลับก่อนเวลา 1 ชม เพื่อกลับบ้านให้ทันเวลา 7 โมงไทย เราถึงบ้านปุ้บรีบเปิดคอม ก่อนเวลา 5 นาที ผ่านไปสองชั่วโมงถึงเข้าเวปได้ พอเข้าได้ หมด!!!! คงไม่ต้องบอกว่าเรารู้สึกยังไง เกินบรรยาย!!!

Wutthisak Wongsin
      Participant

เสียใจ

dreamscat
      Keymaster

ท่านที่พลาดการสมัครในรอบนี้ สามารถรอสมัครรอบถัดไปในวันที่ 23 มีนาคม เวลา 7.00น. ได้นะครับท่าน (ราคาเดียวกันครับและคาดว่าน่าจะไม่มีปัญหาเวบล่มอีกแล้วครับท่าน) ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 2 years, 1 month ago by dreamscat.
      nee
      Participant

รอบ 3 เต็มแล้วเหรอคะ?

รอบที่ 3 เต็มรึยังคะ พอดีหาลิงค์กดสมัครอยู่ค่ะ เห็นแจ้งว่า out of stock

sanpicha sittisak
      Participant

สวัสดี​ค่ะ

รบกวนสอบถาม รอบที่3ค่ะ พอคลิกเข้าไป ต้องใส่รหัส ไม่ทราบว่าต้องนำรหัสอะไรไปใส่ในช่องค่ะ เพราะขึ้นคำว่า Protected​ ข้างหน้าหัวข้อเลยค่ะ

อยากสอบถาม​แอดมินเรื่องรหัสค่ะ ขอบคุณ​มากค่ะ

yupaborn sudsaard
      Participant

7 โมง เช้า เข้าไม่ได้เลย web ล่ม  พอมาเข้าอีกทีเต็ม เปิดรับเพิ่มอีกไหมค่ะน่าจะมีคนอยากเรียนเยอะ

techa wejwitoon
      Participant

น่าจะรับเพิ่มอีกนะครับ พยายามเข้าตั้งแต่7โมง ค้างเวบล่ม เข้าได้เต็ม เหมือนความเห็นก่อนหน้าเลยครับ

Viewing 22 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.