ขอคำแนะนำการใช้โปรมแกรมCDC Action zone เบื้องต้นครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ขอคำแนะนำการใช้โปรมแกรมCDC Action zone เบื้องต้นครับ

This topic contains 4 replies, has 2 voices, and was last updated by Avatar ธนพงษ์ แสงตะวัน 1 month, 2 weeks ago.

• Author

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำการใช้โปรมแกรมCDC Action zone เบื้องต้นครับ

ขอบคุณครับ

ธนพงษ์ แสงตะวัน

dreamscat
    Keymaster

ลองดูจาก vdo นี้ก่อนก็ได้ครับ

• This reply was modified 1 month, 2 weeks ago by Avatar dreamscat.

ขอบคุณครับ ขอคำแนะนำเพิ่มเติมครับ คือการเขียนสูตรนี้ลงในโปรแกรมMetastockครับ
    ขิขอบคุณทุกท่านที่กรุณาให้ความช่วยเหลือครับ

dreamscat
      Keymaster

สามารถ import สูตรเข้า Metastock ได้เลยครับ สูตรสามารถดาวน์โหลดได้จากกระทู้นี้ครับ

CDC Action Zone Basic / Default

ตัวอย่างการ import ครับ
      https://bit.ly/27XjaJM

ขอบคุณมากๆนะครับ

You must be logged in to reply to this topic.