ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศไม่ Update ครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศไม่ Update ครับ

This topic contains 2 replies, has 3 voices, and was last updated by Avatar dreamscat 3 months ago.

• Author
    presto
    Participant

<h1 class=”entry-title”>ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศไม่ Update ครับ รบกวนตรวจสอบด้วยครับ //ขอบคุณครับ</h1>

1 user thanked author for this post.

รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบ ข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศ ให้ด้วยนะครับ ล่าสุดที่เช็คข้อมูล ข้อมูลสุดท้ายของข้อมูลตลาดหุ้นต่างประเทศ อาทิ ^DJA, ^VIX จะอยุ่ที่วันที่ 16/04/2018 ครับ

ขอบคุณครับ

dreamscat
    Keymaster

แจ้งทีมข้อมูลให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

You must be logged in to reply to this topic.