ข้อมูลไม่อัปเดต

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูลไม่อัปเดต

This topic contains 6 replies, has 5 voices, and was last updated by Avatar atosuwan 4 months ago.

• Author
    YUT
    Participant

เรียน เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง

ขอแจ้งว่าข้อมูลวันที่ 4 มิ.ย.62 ไม่อัปเดตครับ รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

piyabee
    Participant

ข้อมูลวันที่ 14มิย62
    ไม่อัปเดตอีกละครับ!!

dreamscat
    Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าและไม่สะดวกด้วยนะครับ ขณะนี้ทางทีมงานกำลังแก้ไขปัญหาให้อย่างเร่งด่วนครับผม

piyabee
    Participant

ขอบคุณครับ

theerab
    Participant

รู้สึกเหมือน data บางตัวยังเป็นวันที่ 13 มิย อยู่เลยอ่ะครับ เช่นพวก SET Index ต่างๆ

dreamscat
      Keymaster

ใช่ครับท่าน ข้อมูลดัชนีต่างๆเช่น set, set50, set100 ยังมาไม่ครบครับ ขณะนี้ทางทีมงานข้อมูลกำลังหาทางแก้ไขปัญหาเหล่านี้อย่างถาวรต่อไปครับ ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ

1 user thanked author for this post.
    atosuwan
    Participant

ตลาดเปิดแล้วยังโหลด data ของวันที่ 14 ไม่ได้เลยครับ

You must be logged in to reply to this topic.