ข้อมูลไม่อัปเดต

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ข้อมูลไม่อัปเดต

Viewing 5 reply threads
  • Author
      YUT
      Participant

เรียน เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง

ขอแจ้งว่าข้อมูลวันที่ 4 มิ.ย.62 ไม่อัปเดตครับ รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

piyabee
      Participant

ข้อมูลวันที่ 14มิย62
      ไม่อัปเดตอีกละครับ!!

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าและไม่สะดวกด้วยนะครับ ขณะนี้ทางทีมงานกำลังแก้ไขปัญหาให้อย่างเร่งด่วนครับผม

piyabee
      Participant

ขอบคุณครับ

theerab
      Participant

รู้สึกเหมือน data บางตัวยังเป็นวันที่ 13 มิย อยู่เลยอ่ะครับ เช่นพวก SET Index ต่างๆ

dreamscat
        Keymaster

ใช่ครับท่าน ข้อมูลดัชนีต่างๆเช่น set, set50, set100 ยังมาไม่ครบครับ ขณะนี้ทางทีมงานข้อมูลกำลังหาทางแก้ไขปัญหาเหล่านี้อย่างถาวรต่อไปครับ ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับ

atosuwan
      Participant

ตลาดเปิดแล้วยังโหลด data ของวันที่ 14 ไม่ได้เลยครับ

Viewing 5 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.