ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ

Home Forums CDC Forums General Discussion — The Living Room ทำไมราคากราฟไม่ตรงกันครับ

This topic contains 6 replies, has 2 voices, and was last updated by Avatar sweetpotato 4 days, 12 hours ago.

• Author
    sweetpotato
    Participant

เช่นราคาหุ้น GUNKUL ครับ ผมแนบไฟล์ไว้แล้ว
    ของชมรมราคายังอยู่ในช่วง Consolidation
    แต่ของเว็ปอื่นๆเบรกไปแล้ว  ขอบคุณครับ
    (แต่ราคาปิดเท่ากันนะครับ)

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.
    dreamscat
    Keymaster

Gunkul มีปันผลเป็นหุ้น XD วันที่ 25 เม.ย. ที่ผ่านมาครับ ทางทีมข้อมูลเลยปรับกราฟตามการปันผลครับ

gk

• This reply was modified 1 week, 1 day ago by Avatar dreamscat.
    • This reply was modified 1 week, 1 day ago by Avatar dreamscat.
    1 user thanked author for this post.
    sweetpotato
    Participant

ถ้าเป็นแบบนี้ เราจะสามารถทำตามระบบเทรดปกติได้เลยใช่ไหมครับ โดยอิงฐานข้อมูลราคาของชมรม

• This reply was modified 1 week, 1 day ago by Avatar sweetpotato.
      dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน สำหรับหุ้นตัวนี้เคยมีสมาชิกแจ้งให้ปรับราคาไปแล้ว แต่ขณะนี้ยังไม่แน่ใจว่าทีมข้อมูลชมรมปรับกราฟให้หรือยังครับ ระหว่างนี้รบกวนท่านดูกราฟจากเวบอื่นไปก่อนนะครับท่าน (ทีมข้อมูลขอเวลาตรวจสอบ 1-3 วันครับท่าน) ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าและไม่สะดวกด้วยนะครับ

dreamscat
      Keymaster

ทีมงานข้อมูลแก้ไขกราฟให้เรียบร้อยนะครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

gunkul fixed !!!

และถ้าท่านพบว่าข้อมูลหุ้นตัวใดยังไม่ถูกต้อง สามารถแจ้งมาได้เลยนะครับ ขอบพระคุณครับ

• This reply was modified 5 days, 7 hours ago by Avatar dreamscat.
      1 user thanked author for this post.
      sweetpotato
      Participant

มี GLOBAL อีกตัวนึงครับ
      ที่ทางเว็ปอื่น Break และ ทำท่าจะยืนอยู่แล้ว
      แต่ของชมรมหลุดลงไปครับ
      ขอบคุณครับ ^^

sweetpotato
    Participant

มี GLOBAL อีกตัวนึงครับ
    ที่ทางเว็ปอื่น Break และ ทำท่าจะยืนอยู่แล้ว
    แต่ของชมรมหลุดลงไปครับ
    ขอบคุณครับ ^^

Attachments:
    You must be logged in to view attached files.

You must be logged in to reply to this topic.