วันนี้ set ไม่มี update เหรอครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด วันนี้ set ไม่มี update เหรอครับ

This topic contains 9 replies, has 5 voices, and was last updated by Avatar dreamscat 2 weeks, 5 days ago.

• Author
    atosuwan
    Participant

วันนี้ set ไม่มี update เหรอครับ

piyabee
    Participant

ข้อมูล ไม่ update คับ

dreamscat
    Keymaster

ทีมงานข้อมูลกำลังแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

4 users thanked author for this post.
    piyabee
    Participant

ขอบคุณครับ

simons
    Participant

SETV ก็ไม่มีให้ดูมานานแล้วครับ ทำไมครับ?

atosuwan
    Participant

ถึงตอนนี้ก็ยังแก้ไม่ได้เหรอครับ

Top2007
    Participant

ตอนนี้ ข้อมูลมายังครับ

dreamscat
    Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลยังไม่มาเลยครับท่าน แต่ทางทีมข้อมูลกำลังเร่งแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับท่าน

• This reply was modified 3 weeks ago by Avatar dreamscat.
    1 user thanked author for this post.
    atosuwan
    Participant

วันนี้วันอาทิตย์แล้ว ยังไม่มาอีกเหรอครับ

dreamscat
    Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ สามารถดาวน์โหลดได้เลยครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

You must be logged in to reply to this topic.