วันนี้ set ไม่มี update เหรอครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด วันนี้ set ไม่มี update เหรอครับ

Viewing 9 reply threads
  • Author
      atosuwan
      Participant

วันนี้ set ไม่มี update เหรอครับ

piyabee
      Participant

ข้อมูล ไม่ update คับ

dreamscat
      Keymaster

ทีมงานข้อมูลกำลังแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

piyabee
      Participant

ขอบคุณครับ

simons
      Participant

SETV ก็ไม่มีให้ดูมานานแล้วครับ ทำไมครับ?

atosuwan
      Participant

ถึงตอนนี้ก็ยังแก้ไม่ได้เหรอครับ

Top2007
      Participant

ตอนนี้ ข้อมูลมายังครับ

dreamscat
      Keymaster

ขณะนี้ข้อมูลยังไม่มาเลยครับท่าน แต่ทางทีมข้อมูลกำลังเร่งแก้ไขปัญหาให้อยู่นะครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับท่าน

• This reply was modified 4 years, 5 months ago by dreamscat.
      atosuwan
      Participant

วันนี้วันอาทิตย์แล้ว ยังไม่มาอีกเหรอครับ

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ สามารถดาวน์โหลดได้เลยครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

Viewing 9 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.