ข้อมูลวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม ไม่มา

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูลวันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม ไม่มา

Viewing 7 reply threads
  • Author
      czeroone
      Participant

วันนี้ผมโหลดข้อมูลอัพเดต ของ set แต่ข้อมูลเมื่อวาน (1 ธันวาคม) ไม่มาครับ

ขอบคุณคับ

sitthikornk
      Participant

มาแจ้งอีกคนว่าเป็นเหมือนกันครับ  โหลดข้อมูลเมื่อ 10.27 น. วันนี้  ข้อมูลมาล่าสุดคือ พฤหัสที่ 30/11/60

ส่วนข้อมูลวันศุกร์ที่ 1/12/60 ยังไม่มาครับ

• This reply was modified 6 years, 3 months ago by sitthikornk.
      vve
      Participant

12:33โหลดข้อมูล วันที่ 1/12/2560 ไม่ได้อีกหนึ่งเสียงครับ

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ รบกวนลอง download ดูใหม่นะครับ

Pakorn
      Participant

ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ครับ มีใครไม่ได้ แล้วได้แล้วบ้างครับ

pokemon11
      Participant

ของผมได้แล้วนะครับข้อมูลล่าสุดถึงวันที่ 4/12/2560 ครับ

Pakorn
      Participant

ยังไม่ได้เหมือนเดิม ตอนนี้
      T_T

ค้างตามรูปตั้งแต่วันที่ 1 ละครับ

dreamscat
      Keymaster

error ดังกล่าวแก้ไขได้ดังนี้ครับ

วิธีแก้ไข CDCDL error 0 (แต่ไม่ download)

Viewing 7 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.