ข้อมูล Set ไม่อัพเดท

Viewing 4 reply threads
  • Author
      YUT
      Participant

ขออนุญาตแจ้ง เจ้าหน้าที่ที่ดูแลระบบทุกท่าน

เมื่อวันที่ 14-15 พ.ย.62 Set ไม่สามารถอัพเดทได้ครับ รบกวนทีมงานช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

dreamscat
      Keymaster

ทางทีมงานกำลังเร่งดำเนินการแก้ไขให้นะครับท่าน ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

YUT
      Participant

ขอบคุณมากครับผม

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ สามารถดาวน์โหลดได้เลยครับ ต้องขออภัยอย่างสูงในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

• This reply was modified 4 years, 4 months ago by dreamscat.
      YUT
      Participant

ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องกับระบบทุกๆๆท่านมากครับ

Viewing 4 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.