ข้อมูล SET ไม่ update ของ วันที่ 29 Apr 2021

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด ข้อมูล SET ไม่ update ของ วันที่ 29 Apr 2021

Viewing 2 reply threads
  • Author
      JWD
      Participant

ข้อมูลไม่ update อีกแล้วครับ

รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยครับ

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลมาแล้วนะครับ สามารถดาวน์โหลดได้เลยครับ

ysutchai
      Participant

สวัสดีครับ ผมอยากจะเเจ้งว่ากราฟของ ASIAN ข้อมูลไม่ถูกต้อง ไม่ทราบว่าผมต้องเเจ้งไปที่ห้องไหนหรือครับ ขอบคุณมากครับ

dreamscat
        Keymaster

แจ้งทีมงานข้อมูลให้เรียบร้อยนะครับ รอทีมงานปรับแก้ให้นะครับ
        ขอบพระคุณครับ

ysutchai
        Participant

สวัสดีครับ
        ชอเเจ้งราคาหุ้น SELIC ไม่ตรงกับใน SET นะครับ ขอบคุณครับ

dreamscat
        Keymaster

ได้ครับท่านขอแจ้งทีมงานให้ต่อไปนะครับ ขอบพระคุณครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.