เลือกคอมการเทรด ยังไงดีครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด เลือกคอมการเทรด ยังไงดีครับ

Viewing 0 reply threads
  • Author

พอดีผมใช้ macbook 16inch อยู่เป็นปกติครับ

ตอนแรกเลยคิดว่าจะลง windows os ใน mac ด้วยครับ

แต่ก็กลัวว่าจะใช้ไม่ได้ไม่เต็มที่รึเปล่าครับ

หรือผมควรจะเลือกซื้อ notebook ที่มีเล่นไว้เฉพาะ เทรดหุ้นดีครับ เอางบไม่แพงมากอ่ะครับ จะดีกว่าไหมครับ

ผมเป็นมือใหม่จริงๆครับ

<p style=”text-align: left;”>ขอบคุณมากครับ</p>

Viewing 0 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.