CDC วันนี้ไม่อัพเดดหรอครับ

Home Forums CDC Forums Supporting Members Area — รวบรวมสูตร Downloads และระบบการเทรด CDC วันนี้ไม่อัพเดดหรอครับ

Tagged: ,

Viewing 3 reply threads
  • Author
      arjibakoh3
      Participant

วันนี้ CDC ยังไม่ได้อัพเดตหรือไม่ครับ ผมโหลดไม่ได้

piyabee
      Participant

วันนี้ CDC ยังไม่อัพเดตหรือครับ ผมโหลดไม่ได้อีกแล้ว

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน ขณะนี้แจ้งทีมข้อมูลให้เรียบร้อยนะครับ (ข้อมูลวันที่ 25 ม.ค. มาแล้วครับ แต่ของวันที่ 26 ยังไม่มาครับ)

milatino
      Participant

ขอบคุณครับ Update แล้วครับ

Viewing 3 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.