Download ข้อมูลล่าสุดไม่ได้

Viewing 11 reply threads
  • Author
      regret01
      Participant

รบกวนแอดมินแก้ไขด้วยนะครับ โหลดได้แต่ข้อมูลวันที่ 14 ก.พ. ส่วนข้อมูลวันที่ 15 ไม่สามารถโหลดได้

อีกเรื่องคือ หุ้น Wave มีการเพิ่มทุน รบกวนแก้ไขข้อมูลด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

YUT
      Participant

แจ้งทีมงาน เรื่อง ข้อมูล Set วันที่ 15 ก.พ.67 ไม่อัพเดทครับผม รบกวนด้วยนะครับ

dreamscat
      Keymaster

ทีมงานข้อมูลกำลังดำเนินการแก้ไขให้อยู่นะครับท่าน ต้องกราบขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าและไม่สะดวกด้วยนะครับ

regret01
      Participant

ขอบคุณครับ

dreamscat
      Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าด้วยนะครับท่าน ขณะนี้ข้อมูลวันที่ 15 และ 16 ก.พ. มาเรียบร้อยนะครับท่าน สามารถดาวน์โหลดได้เลยนะครับ

regret01
        Participant

ขอบคุณมากครับ

มีอีกเรื่องที่อยากจะรบกวนครับ คือ อยากให้แก้ไข Data ข้อมูลหุ้น Wave ให้หน่อยครับ เพราะมันมีการเพิ่มทุนไปเมื่อ 2 ปี ก่อน กราฟมันยังไม่ได้แก้ไขให้ถูกต้องอะครับ

ฝากรบกวนแอดมินช่วยแก้ไขให้ด้วยนะครับ

dreamscat
        Keymaster

ขอแจ้งทีมข้อมูลให้ต่อไปนะครับท่าน

ขอบพระคุณครับ

AV2544
      Participant

รบกวนช่วยดูหน่อยครับ สมาชิกยัง Active แต่เข้าไป Load ไม่ได้

dreamscat
        Keymaster

ท่านสามารถดาวน์โหลดโปรแกรม CDC Downloder ได้จากลิ้งค์นี้ครับ (ถ้าสามารถใช้โปรแกรมรุ่นเดิมได้อยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้องดาวน์โหลดใหม่ครับ)
        https://bit.ly/2CGvYf0

วิธีการติดตั้ง การใช้งาน และการแก้ปัญหาโปรแกรม CDC Downloader เป็นดังนี้ครับ
        https://bit.ly/3id3mfj
        (วิธีแก้ไข error0 แต่โปรแกรมค้างไปไม่ทำงานต่อ >>> https://bit.ly/3sYrqvv )

Username และ Password สำหรับการใช้งาน CDC Downloader ท่านสามารถดูได้จากที่นี่ครับ

CDC Downloader

ขอบพระคุณครับ

kitjung123
      Participant

ข้อมูลวันที่ 11/3/24 ยังไม่มาหรือเปล่าครับ

dreamscat
        Keymaster

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะครับท่าน ทีมข้อมูลกำลังดำเนินการแก้ไขให้อยู่นะครับ ถ้าข้อมูลมาแล้วทีมงานขออนุญาตมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ ขอบพระคุณครับ

dreamscat
        Keymaster

ข้อมูล SET วันที่ 11 และ 12 มีนา มาเรียบร้อยนะครับท่าน
        ทีมงานต้องขออภัยอย่างสูงในความล่าช้าด้วยนะครับ

kitjung123
      Participant

ข้อมูลวันที่ 19/3 ไม่มาไหมครับ

piyabee
      Participant

เมื่อไหร่จะเปลี่ยน Programmer ??

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูลวันที่ 19 มี.ค. ยังไม่มาเลยครับท่าน ทีมข้อมูลกำลังดำเนินการแก้ไขให้อยู่นะครับ

Nongnuch Kaewprasit
      Participant

ข้อมูลไม่ถูก updated  รบกวนช่วยแก้ปัญหาโดยด่วนครับ

dreamscat
      Keymaster

ข้อมูล SET วันที่ 18-19-20 มี.ค. มาเรียบร้อยนะครับท่าน สามารถดาวน์โหลดได้เลยนะครับ

Viewing 11 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.