Download เสร็จแล้วนิ่ง error0

Viewing 2 reply threads
  • Author

Download เสร็จแล้วนิ่ง error0 ครับ เลยไม่แน่ใจทำยังไงได้บ้าง

เบื้องต้น download “Cygwin” ทับไฟล์เดิมแล้วครับ ก็ไม่ได้

dreamscat
      Keymaster

จากภาพโปรแกรมทำงานเสร็จสมบูรณ์เรียบร้อยนะครับ ท่านสามารถใช้โปรแกรมวิเคราะห์กราฟเช่น Amibroker, Metastock เปิดดูกราฟได้เลยครับท่าน

ลิ้งค์ดาวน์โหลดโปรแกรม Amibroker
      https://www.amibroker.com/download.html

VDO สอนการใช้งาน Amibroker โดยอาจารย์พิริยะครับ

ตัวอย่างวิธีการนำสูตรเข้า Amibroker เป็นดังนี้ครับ

mr.john
      Participant

ของผมก็เป็นครับ ดาวน์มาใน list ไม่มีข้อมูลซักตัวครับ

mr.john
        Participant

รบกวนด้วยนะครับ

• This reply was modified 2 years, 4 months ago by mr.john.
        dreamscat
        Keymaster

ท่านสามารถนำข้อมูลจาก CDCDL เข้า amibroker ได้ดังนี้ครับ

สำหรับโปรแกรม Metastock สามารถทำได้ดังนี้ครับ

ขอบพระคุณครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.