คอร์สใหญ่ 2022

Viewing 2 reply threads
  • Author
      morphenus
      Participant

รบกวนสอบถามที่ครับ สำหรับคอร์สใหญ่ปีนี้จะเปิดให้สมัครประมาณวันไหนครับ

mook
      Participant

เห็น อ. ต๊ำพูดในไลฟ์ล่าสุดน่าจะเป็นพุธหน้านะคะ

dreamscat
      Keymaster

สวัสดีครับท่าน ขณะนี้ทางชมรมประกาศกำหนดการณ์รับสมัครและรายละเอียดเกี่ยวกับคอร์สใหญ่ประจำปี 2022 แล้วครับท่าน โดยท่านสามารถดูรายละเอียดได้ที่ลิ้งค์นี้ครับ

ประกาศรายละเอียดการรับสมัคร CDC 2022 : Trading and Technical Analysis Masterclass

ขอบพระคุณครับ

Viewing 2 reply threads
  • You must be logged in to reply to this topic.